Hai Thuy Catering
0868807780
Cần Thơ
haithuycatering2@gmail.com
Hai Thuy Catering
  • Catering tại nhà

    CÙNG HAI THỤY CATERING LÊN KẾ HOẠCH TỔ CHỨC TIỆC LIÊN HOAN CÔNG TY TRÚC NGHINH PHONG  Việc lên ý tưởng tổ chức tiệc liên hoan công ty sao cho ấn tượng là điều khiến bạn loay hoay và không biết phải làm như thế nào cho hợp lý và tiết kiệm nhất! Đồng thời, hiện nay trên thị trường có rất nhiều các dịch vụ...

    Đồng Tháp :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 7 giờ trước
    453 lượt xem
  • Đặt tiệc tân gia tại nhà

    Trần Ngọc Thương  140 DỊCH VỤ NẤU ĂN LƯU ĐỘNG UY TÍN TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH Dịch vụ nấu ăn lưu động đang là một trong những gói dịch vụ được nhiều người ưa chuộng và lựa chọn sử dụng, đặc biệt là những người nội trợ. Hình thức đặt tiệc này không chỉ mang đến sự tiện lợi cho người sử dụng mà còn mang l...

    Bến Tre :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 7 giờ trước
    604 lượt xem
  • đặt tiệc giỗ

    SỞ HỮU SỰ HOÀN HẢO VỚI DỊCH VỤ TIỆC TẠI NHÀ QUẬN 7 - HAI THỤY CATERING Bạn muốn sở hữu một buổi tiệc tại nhà hoàn hảo bên gia đình và những người thân yêu. Được tận hưởng trọn vẹn những niềm vui và tiếng cười, có lẽ vì thế mà những buổi tiệc luôn luôn có sự chờ đón của tất cả mọi người. Nhưng bạn đang đắn đo...

    Bạc Liêu :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 7 giờ trước
    544 lượt xem
  • Đặt tiệc tại nhà quận 2

    TỔ CHỨC TIỆC MỪNG SINH NHẬT ANH TRƯỜNG TẠI CHUNG CƯ SUNRISE CITY Còn điều gì tuyệt vời khi chúng ta ngân nga câu hát “chúc mừng sinh nhật” cùng với bạn bè thân thiết trong bầu không khí sôi động. Và có lẽ rằng, chính vì điều ấy đã làm nên một điểm xuyết đáng nhớ cho anh Trường nhân ngày sinh nhật của mình. Cùng bạn bè...

    Miền Tây :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 17 giờ trước
    603 lượt xem
  • Nấu tiệc tân gia quận 7

    TIỆC BUFFET KHAI TRƯƠNG THÀNH LONG HOTEL NGÀY 02/09/2019 - HAI THỤY CATERING ☞ Hãy cùng Hai Thụy Catering điểm lại khoảnh khắc vui vẻ của buổi tiệc khai trương qua video này nhé! Tiệc buffet khai trương Thành Long Hotel ngày 02/09/2019 – Hai Thụy Catering Ngày ra mắt đứa con tinh thần cũng là thời khắc đánh dấu tr...

    Bạc Liêu :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 17 giờ trước
    492 lượt xem
  • Đặt tiệc tân gia quận 2

    https://haithuycatering.com/tin-tuc/ Thật tuyệt vời khi chúng ta là những người mang đến những phút giây đáng nhớ cho đoàn du lịch của nước bạn. Và những phút giây đáng nhớ ấy dường như đã được tô thêm những mảng sắc màu mới lạ, với âm hưởng của buổi tiệc buffet sang trọng và đẳng cấp. Có thể nói, khoảnh khắc tiếp đãi...

    Trà Vinh :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 20 giờ trước
    573 lượt xem
  • đặt tiệc giỗ

    SỞ HỮU SỰ HOÀN HẢO VỚI DỊCH VỤ TIỆC TẠI NHÀ QUẬN 7 - HAI THỤY CATERING Bạn muốn sở hữu một buổi tiệc tại nhà hoàn hảo bên gia đình và những người thân yêu. Được tận hưởng trọn vẹn những niềm vui và tiếng cười, có lẽ vì thế mà những buổi tiệc luôn luôn có sự chờ đón của tất cả mọi người. Nhưng bạn đang đắn đo...

    An Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 23 giờ trước
    564 lượt xem
  • Nấu tiệc tại nhà cao cấp

    TỔ CHỨC TIỆC SINH NHẬT TẠI NHÀ CHO BÉ TUYẾT VY - HAI THỤY CATERING Có lẽ sẽ không có điều gì tuyệt vời bằng khúc hát chúc mừng sinh nhật được thể hiện bằng niềm vui, nụ cười, bằng tình yêu thương và những món quà đặc biệt, đó là những lời chúc tốt đẹp nhất. Có lẽ sẽ không có điều gì hoàn hảo khi món quà ấy chính là mộ...

    Kiên Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 23 giờ trước
    644 lượt xem
  • Tiệc catering

    Hai Thụy Catering - Chất lượng dịch vụ đặt tiệc tại nhà Thứ Ba, ngày 22/09/2020 10:08 AM (GMT+7)   Hai Thụy Catering tự tin là một trong những điểm sáng nổi bật trong bức tranh tổng thể của ngành tổ chức tiệc lưu động đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam ngày nay. Tầm nhìn từ niềm đam mê ẩm thực song song v...

    Long An :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 23 giờ trước
    569 lượt xem
  • Đặt tiệc Tân Bình

    TỔ CHỨC TIỆC TÂN GIA NHÀ ANH TIẾN, QUẬN BÌNH CHÁNH - HAI THỤY CATERING Ngày bạn sở hữu một mái ấm mới đó cũng chính là ngày ước mơ của bạn thành hiện thật, và cũng là khoảnh khắc mà mọi sự cố gắng của bạn được đền đáp. Bên cạnh đó, chúng ta không thể phủ nhận được việc hoàn thành một căn nhà mới đã ẵm trọn hết thảy ni...

    Bến Tre :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    565 lượt xem
  • Tiệc cao cấp tại nhà

    Hai Thụy Catering - Chất lượng dịch vụ đặt tiệc tại nhà  Thứ ba, ngày 22/09/2020 10:03 AM (GMT+7) Aa Aa+ Hai Thụy Catering tự tin là một trong những điểm sáng nổi bật trong bức tranh tổng thể của ngành tổ chức tiệc lưu động đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam ngày nay. Tầm nhìn từ niềm đam mê ẩm thực song...

    Kiên Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    537 lượt xem
  • Tiệc catering

    Hai Thụy Catering - Chất lượng dịch vụ đặt tiệc tại nhà Thứ Ba, ngày 22/09/2020 10:08 AM (GMT+7)   Hai Thụy Catering tự tin là một trong những điểm sáng nổi bật trong bức tranh tổng thể của ngành tổ chức tiệc lưu động đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam ngày nay. Tầm nhìn từ niềm đam mê ẩm thực song song v...

    Tiền Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    571 lượt xem
  • Tiệc catering

    Hai Thụy Catering - Chất lượng dịch vụ đặt tiệc tại nhà Thứ Ba, ngày 22/09/2020 10:08 AM (GMT+7)   Hai Thụy Catering tự tin là một trong những điểm sáng nổi bật trong bức tranh tổng thể của ngành tổ chức tiệc lưu động đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam ngày nay. Tầm nhìn từ niềm đam mê ẩm thực song song v...

    Tiền Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    515 lượt xem
  • Đặt tiệc quận Gò Vấp

    VẸN TOÀN CÙNG HAI THỤY CATERING TỔ CHỨC TIỆC BUFFET KHAI TRƯƠNG BĐS MINLAND  Tổ chức tiệc khai trương là một trong những bước đầu tiên thể hiện khao khát thành công của doanh nghiệp, là một trong những sự kiện đặc biệt đánh dấu sự ra đời của thương hiệu, và là khởi đầu để công ty giao lưu với khách hàng...

    Long An :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    534 lượt xem
  • đặt tiệc mừng thọ

    TỔ CHỨC TIỆC TẬN NƠI QUẬN 9 - Ý NGHĨA VỚI BUỔI TIỆC ĐÁM CƯỚI NGỌC BÍCH CỦA CHA MẸ Nếu ai hỏi tôi rằng trên thế gian này điều tuyệt vời nhất là gì? Thì tôi sẽ không ngại ngần bày tỏ về một tình yêu vàng son của cha mẹ tôi. Không thực dụng, không toan tính, chỉ đơn thuần là một thứ tình cảm chân thật, thuần khiết. Chẳng...

    Đồng Tháp :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    563 lượt xem
  • nấu tiệc tận nơi

    BỮA TIỆC TRANG TRỌNG TẠI NHÀ CÙNG HAI THỤY CATERING Bạn biết không? Bữa tiệc chính là một lời giao tiếp không chỉ thân mật mà còn gần gũi nhất từ bạn đến các vị khách mời. Vì vậy, sở hữu một bữa tiệc trang trọng chính là điều mà ai ai cũng mong muốn. Nhưng để chiếm trọn hai từ trang trọng chính là vấn đề mà khiến cho ...

    An Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    534 lượt xem
  • đặt tiệc mừng thọ

    TỔ CHỨC TIỆC TẬN NƠI QUẬN 9 - Ý NGHĨA VỚI BUỔI TIỆC ĐÁM CƯỚI NGỌC BÍCH CỦA CHA MẸ Nếu ai hỏi tôi rằng trên thế gian này điều tuyệt vời nhất là gì? Thì tôi sẽ không ngại ngần bày tỏ về một tình yêu vàng son của cha mẹ tôi. Không thực dụng, không toan tính, chỉ đơn thuần là một thứ tình cảm chân thật, thuần khiết. Chẳng...

    Cà Mau :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    567 lượt xem
  • Đặt tiệc cưới tại nhà

    THĂNG HẠNG HẠNH PHÚC KHI TỔ CHỨC TIỆC CƯỚI NGOÀI TRỜI HAI THỤY CATERING Ngày tình yêu đến và gõ cửa trái tim đã khiến đôi bạn không ngừng hạnh phúc vì đã tìm thấy được một nửa của mình. Nhưng càng hạnh phúc hơn nữa khi tình yêu ấy cũng đã đến mùa trái ngọt, ngày đôi bạn chính thức được gọi nhau hai tiếng “vợ chồng”. N...

    Hậu Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    564 lượt xem
  • Đặt tiệc tại nhà

    MỪNG CON DU HỌC MỸ - ẤM CÚNG VỚI BỮA TIỆC LIÊN HOAN QUẬN PHÚ NHUẬN Cùng con từng bước lớn lên và trưởng thành. Từng ngày nhìn con khôn lớn và rời xa vòng tay của chúng ta. Hẳn đó chính là khoảnh khắc “nhói” lòng nhất của các bậc làm cha làm mẹ. Như một chú chim non đủ lông đủ cánh và bắt đầu những chuyến đi kiếm ăn s...

    Cần Thơ :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    544 lượt xem
  • Tiệc cao cấp tại nhà

    Hai Thụy Catering - Chất lượng dịch vụ đặt tiệc tại nhà  Thứ ba, ngày 22/09/2020 10:03 AM (GMT+7) Aa Aa+ Hai Thụy Catering tự tin là một trong những điểm sáng nổi bật trong bức tranh tổng thể của ngành tổ chức tiệc lưu động đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam ngày nay. Tầm nhìn từ niềm đam mê ẩm thực song...

    Miền Tây :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    598 lượt xem
  • Tuyển nhân viên Partime

    Công việc part time dành cho sinh viên 200.000₫/ tiệc + boa ( thường xuyên có) Tgian như sau: Tiệc sáng: 9h30- hết tiệc ( tầm 14-15h) Tiệc chiều: 15h30-hết tiệc ( tầm 21-22h) Công việc hết sức đơn giản: � Yêu cầu công việc: Chưa cần có kinh nghiệm, (Có kinh nghiệm phục vụ tiệc cưới, nhà hàng càng tốt). � Nữ...

    Miền Tây :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    474 lượt xem
  • Tiệc catering

    Hai Thụy Catering - Chất lượng dịch vụ đặt tiệc tại nhà Thứ Ba, ngày 22/09/2020 10:08 AM (GMT+7)   Hai Thụy Catering tự tin là một trong những điểm sáng nổi bật trong bức tranh tổng thể của ngành tổ chức tiệc lưu động đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam ngày nay. Tầm nhìn từ niềm đam mê ẩm thực song song v...

    Vĩnh Long :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    557 lượt xem
  • Đặt tiệc đám giỗ tại nhà

    ĐẶT DỊCH VỤ NẤU ĂN TẠI GIA HAI THỤY CATERING UY TÍN VÀ CHẤT LƯỢNG Ngày nay, việc lựa chọn được một đơn vị đặt tiệc chất lượng và “có tâm” là điều khiến nhiều người đau đầu. Giữa thị trường với đa dạng loại hình tiệc tổ chức tiệc mang danh uy tín gắn với tên của hàng trăm thương hiệu dịch vụ, làm sao có thể lựa ch...

    Hậu Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    602 lượt xem
  • Nấu tiệc tân gia quận 7

    TIỆC BUFFET KHAI TRƯƠNG THÀNH LONG HOTEL NGÀY 02/09/2019 - HAI THỤY CATERING ☞ Hãy cùng Hai Thụy Catering điểm lại khoảnh khắc vui vẻ của buổi tiệc khai trương qua video này nhé! Tiệc buffet khai trương Thành Long Hotel ngày 02/09/2019 – Hai Thụy Catering Ngày ra mắt đứa con tinh thần cũng là thời khắc đánh dấu tr...

    Trà Vinh :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    1,236 lượt xem
  • đặt tiệc giỗ

    SỞ HỮU SỰ HOÀN HẢO VỚI DỊCH VỤ TIỆC TẠI NHÀ QUẬN 7 - HAI THỤY CATERING Bạn muốn sở hữu một buổi tiệc tại nhà hoàn hảo bên gia đình và những người thân yêu. Được tận hưởng trọn vẹn những niềm vui và tiếng cười, có lẽ vì thế mà những buổi tiệc luôn luôn có sự chờ đón của tất cả mọi người. Nhưng bạn đang đắn đo...

    Bến Tre :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    539 lượt xem
  • Tiệc cao cấp tại nhà

    Hai Thụy Catering - Chất lượng dịch vụ đặt tiệc tại nhà  Thứ ba, ngày 22/09/2020 10:03 AM (GMT+7) Aa Aa+ Hai Thụy Catering tự tin là một trong những điểm sáng nổi bật trong bức tranh tổng thể của ngành tổ chức tiệc lưu động đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam ngày nay. Tầm nhìn từ niềm đam mê ẩm thực song...

    Trà Vinh :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    553 lượt xem
  • Đặt tiệc quận Phú Nhuận

    ĐỘC ĐÁO VỚI BUỔI TIỆC MỪNG THÔI NÔI CU BIN - HAI THỤY CATERING Hôm nay là ngày con yêu của bạn trong một tuổi? Có thể con chưa biết hát nhưng con rất vui mừng khi nghe được những lời chúc của các cô, các chú,… con cũng biết được con hạnh phúc như thế nào khi ba mẹ tặng cho con một món quà ý nghĩa, và con luôn thể hiện...

    Trà Vinh :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    497 lượt xem
  • Đặt tiệc tại nhà

    DỊCH VỤ NẤU ĂN LƯU ĐỘNG UY TÍN TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH Dịch vụ nấu ăn lưu động đang là một trong những gói dịch vụ được nhiều người ưa chuộng và lựa chọn sử dụng, đặc biệt là những người nội trợ. Hình thức đặt tiệc này không chỉ mang đến sự tiện lợi cho người sử dụng mà còn mang lại nhiều ưu điểm vô cùng nổi bậ...

    Vĩnh Long :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    544 lượt xem
  • Đặt tiệc quận 12

    Độc Đáo Với Buổi Tiệc Mừng Thôi Nôi Cu Bin – Hai Thụy Catering Hai Thụy Catering  391 ĐỘC ĐÁO VỚI BUỔI TIỆC MỪNG THÔI NÔI CU BIN - HAI THỤY CATERING Hôm nay là ngày con yêu của bạn trong một tuổi? Có thể con chưa biết hát nhưng con rất vui mừng khi nghe được những lời chúc của các cô, các chú,… con cũng ...

    Tiền Giang :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    736 lượt xem
  • Tiệc catering

    Hai Thụy Catering - Chất lượng dịch vụ đặt tiệc tại nhà Thứ Ba, ngày 22/09/2020 10:08 AM (GMT+7)   Hai Thụy Catering tự tin là một trong những điểm sáng nổi bật trong bức tranh tổng thể của ngành tổ chức tiệc lưu động đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam ngày nay. Tầm nhìn từ niềm đam mê ẩm thực song song v...

    Long An :: Dịch vụ khác :: Bởi: Hai Thuy Catering 1 ngày trước
    586 lượt xem
Xem thêm
Giới thiệu Miền Tây Net | Liên hệ góp ý | Quy định sử dụng | Bảng giá quảng cáo | Thông tin thanh toán
©2012 Miền Tây Net - Trang thông tin tổng hợp chia sẽ từ các nguồn sao chép.
Vui lòng fax công văn cảnh báo vi phạm nếu vô tình chúng tôi sao chép thông tin độc quyền từ các quý báo điện tử, trang thông tin.
Miền Tây Net - Net người miền Tây